Đặt câu hỏi với bác sĩ tư vấn
  • Bổ sung vi chất khi mang thai

Xin chào bác sĩ! Mong bác sĩ tư vấn giúp trong việc bổ sung vi chất khi mang thai. Cụ thể: trước khi mang thai 2 tháng, tôi đã...

1
  • Cân nặng chuẩn theo tuần tuổi

Bác sỹ cho em hỏi chút ạ. Thời điểm 27 tuần 3 ngày em đi khám và siêu âm thì cân nặng của bé nhà em là đc 989 gram. Theo bác sỹ,...

1
  • Thai nhi cử động ít

Thưa Bác sĩ! Cháu đang bầu tuần 22, Cháu đọc nhiều thông tin thì thấy rằng thông thường ở tuần thai này bé đã cử động rõ rệt...

1
  • Dãn não thất cần theo dõi

Em chào bác sĩ, em năm nay 25 tuổi mang thai lần đầu tiên, KKC của em là ngày 11/2/2015, em thường xuyên đi khám định kỳ và ngày...

0
  • Đi máy bay có ảnh hưởng tới bà bầu?

Tôi đang mang thai tháng 5, tôi thường xuyên phải đi công tác băng máy bay. Bác sĩ cho tôi biết đi máy bay nhiều có ảnh hưởng...

1
  • Nôn ra máu

Tôi đang mang thai tuần thứ 10. Khi muốn nôn mà không nôn được thì trong nước bọt có chút máu màu hồng. Xin hỏi bác sĩ, như vậy...

1
  • Buồn nôn khi mang thai

* Tôi đang mang thai tuần thứ 10. Nhưng lúc muốn nôn mà không nôn được, tôi thấy trong nước bọt có chút máu màu hồng. Như vậy,...

1
  • Uống sắt khi có thai

Ngay từ tháng đầu tiên mang thai tôi đã uống viên sắt tổng hợp và đến tháng thứ 5 tôi thấy hay bị chóng mặt mới đến bệnh viện xét...

1
  • Que thử thai

Tôi mới lập gia đình. Tháng trước, vợ chồng tôi có quan hệ và tôi đã bị trễ kinh 5 ngày. Tháng này cũng vậy, đến "ngày" rồi mà...

1
  • Thiểu ối

Cháu mang thai gần 38 tuần, hôm qua đi khám bác sĩ bảo cháu hơi ít nước ối, phải theo dõi thường xuyên. Mẹ chồng cháu bảo uống...

1
  • Khoảng sáng sau gáy

* Cháu đang mang bầu 11 tuần 6 ngày. Đi siêu âm, kết quả khoảng sáng da gáy là 1.9mm, thử máu và nước tiểu bình thường. Từ lúc...

1
  • Đường huyết cao ở tuần 12

lúc 12 tuần xét nghiệm kết quả cho đường huyết 7.6 mmol/l. vậy liệu có bị tiểu đường không? Cần làm gì trong giai đoạn này

0
Đặt câu hỏi với bác sĩ tư vấn